Thực hiện lấy ý kiến trực tuyến từ học viên về hoạt động giảng dạy của giảng viên trong học kỳ 1, năm học 2020-2021. Học viên vào hệ thống thực hiện việc cho ý kiến đóng gớp từ ngày 16/11/2020 đến 18/12/2020 qua hệ thống https://oss.ctu.edu.vn/web/sdh/trang-chu(có thể vào bằng tất cả các máy tính, thiết bị có kết nối mạng internet, không bắt buộc thực hiện trên các máy tính của Trường)
Những sinh viên chưa nộp học phí của các học phần học trong học kỳ 2 và học kỳ 3 năm học 2020-2021, được tiếp tục nộp học phí trong học kỳ 1 năm học 2021-2022 và những học phần này sẽ không bị hủy kết...
Thông báo về hội nghị trực tuyến với chủ đề "Embracing Adversity, Empowering Leadership and Resiliency" do The University Scholars Association of the Philippines, Inc. tổ chức vào ngày 12 và...
- Tên bài báo cáo: Ảnh hưởng của luân canh và bón phân hữu cơ đến độ bền cấu trúc, mức độ đóng váng và kết cứng trên đất phù sa bị suy thoái. - Báo có viên: TS. Trần Bá Linh - Thời gian báo cáo: 8g00...