Thực hiện lấy ý kiến trực tuyến từ học viên về hoạt động giảng dạy của giảng viên trong học kỳ 1, năm học 2020-2021. Học viên vào hệ thống thực hiện việc cho ý kiến đóng gớp từ ngày 16/11/2020 đến 18/12/2020 qua hệ thống https://oss.ctu.edu.vn/web/sdh/trang-chu(có thể vào bằng tất cả các máy tính, thiết bị có kết nối mạng internet, không bắt buộc thực hiện trên các máy tính của Trường)
Thông báo tuyển dụng của Công ty TNHH MTV Giống Gia Cầm Vietswan (chuyên sản xuất và kinh doanh các lĩnh vực chăn nuôi gia cầm) đang cần tuyển dụng vị trí sau:...
Kính mời quý thầy cô có quan tâm đến tham dự buổi báo cáo seminar với thông tin như sau - Tên báo cáo: Khả năng gây bệnh và đề kháng kháng sinh của Pasteurella multocida trên dê tại Đồng bằng sông Cử...