Thực hiện lấy ý kiến trực tuyến từ học viên về hoạt động giảng dạy của giảng viên trong học kỳ 1, năm học 2020-2021. Học viên vào hệ thống thực hiện việc cho ý kiến đóng gớp từ ngày 16/11/2020 đến 18/12/2020 qua hệ thống https://oss.ctu.edu.vn/web/sdh/trang-chu(có thể vào bằng tất cả các máy tính, thiết bị có kết nối mạng internet, không bắt buộc thực hiện trên các máy tính của Trường)
Nhằm tạo cầu nối giữa sinh viên nhà trường với doanh nghiệp, giúp trang bị cho sinh viên các kỹ năng nghề nghiệp cần thiết trong môi trường làm việc chuyên nghiệp và năng động mà các doanh nghiệp đang...
JASSO là một tổ chức thuộc quản lý của Bộ Giáo dục, Văn hóa, Thể thao, Khoa học và Công nghệ Nhật Bản.JASSO tham gia hỗ trợ sinh viên quốc tế cũng như sinh viên Nhật Bản bằng cách cung cấp học bổng, t...