Sau khi tổ chức phỏng vấn trực tiếp sinh viên, hội đồng thống nhất chọn 29 sinh viên được nhận học bổng và 02 sinh viên đi diện tự túc kinh phí để đi giao lưu học tập ở nước ngoài năm 2019 như sau:
Kính mời quí thầy cô tham dự buổi hội thảo trực tuyến trong khuôn khổ hợp tác với trường Đại học Okayama, Nhật. Buổi hội thảo sẽ được tổ chức từ 8.15 -12.00 ngày 06/04/2021 tại Hội trường 2, tầng 6,...
Thông tin về Hải Phong cũng như các chương trình tuyển dụng được nhiều bạn Sinh viên biết đến rộng rãi hơn. Thông tin về những chương trình Thực tập và làm việc tại Nhật Bản trong Tháng 3, Tháng 4 nà...