Thực hiện lấy ý kiến trực tuyến từ học viên về hoạt động giảng dạy của giảng viên trong học kỳ 1, năm học 2020-2021. Học viên vào hệ thống thực hiện việc cho ý kiến đóng gớp từ ngày 16/11/2020 đến 18/12/2020 qua hệ thống https://oss.ctu.edu.vn/web/sdh/trang-chu(có thể vào bằng tất cả các máy tính, thiết bị có kết nối mạng internet, không bắt buộc thực hiện trên các máy tính của Trường)
Kính mời quí thầy cô tham dự buổi hội thảo trực tuyến trong khuôn khổ hợp tác với trường Đại học Okayama, Nhật. Buổi hội thảo sẽ được tổ chức từ 8.15 -12.00 ngày 06/04/2021 tại Hội trường 2, tầng 6,...
Thông tin về Hải Phong cũng như các chương trình tuyển dụng được nhiều bạn Sinh viên biết đến rộng rãi hơn. Thông tin về những chương trình Thực tập và làm việc tại Nhật Bản trong Tháng 3, Tháng 4 nà...