Hiện tại đã hết thời gian xét tốt nghiệp nhưng vẫn còn nhiều SV không đăng ký xét tốt nghiệp đợt 3. Vì vậy Phòng Đào tạo sẽ mở lại hệ thống cho SV đăng ký xét TN từ ngày 29/8-03/9/2018. Theo link (https://goo.gl/hketT4).
Kính mời quí thầy cô tham dự buổi hội thảo trực tuyến trong khuôn khổ hợp tác với trường Đại học Okayama, Nhật. Buổi hội thảo sẽ được tổ chức từ 8.15 -12.00 ngày 06/04/2021 tại Hội trường 2, tầng 6,...
Thông tin về Hải Phong cũng như các chương trình tuyển dụng được nhiều bạn Sinh viên biết đến rộng rãi hơn. Thông tin về những chương trình Thực tập và làm việc tại Nhật Bản trong Tháng 3, Tháng 4 nà...